Eeru aluminiomu jẹ́ àbájáde láti inú ilé iṣẹ́ alumọ́ọ́nì electrolytic, èyí tí a pín sí eeru aluminiomu àkọ́kọ́ àti eeru aluminiomu kejì. Eeru aluminiomu àkọ́kọ́ ni eeru tí a máa ń yọ nígbà gbogbo nígbà tí a bá ń yọ́ àti lílò àwọn ilé iṣẹ́ alumọ́ọ́nì electrolytic, àwọn ilé iṣẹ́ alumọ́ọ́nì tí a lè túnṣe àti àwọn ilé iṣẹ́ mìíràn tí ó ní í ṣe pẹ̀lú alumọ́ọ́nì, nínú èyí tí ìwọ̀n aluminiomu irin náà jẹ́ 15% ~ 20%. Àwọn ilé iṣẹ́ sábà máa ń lo àwọn ọ̀nà bíi dídín tàbí títẹ̀ láti gba aluminiomu irin padà láti inú eeru aluminiomu. Eru aluminiomu àkọ́kọ́ ni a máa ń lọ̀ tí a sì máa ń lọ̀ láti ya aluminiomu tí ó rọrùn sọ́tọ̀, eeru dídán tí a sì rí ni eeru aluminiomu kejì. Ìtọ́jú eeru aluminiomu aláìléwu kejì sábà máa ń nílò lílọ sí mesh 120. Nítorí náà, irú ẹ̀rọ wo ni a ń lò láti ṣe mesh 120 ti eeru aluminiomu kejì? Ṣé ó yẹ láti ṣe lulú pẹ̀lú eeru aluminiomu Raymond mill? Èyí tí ó tẹ̀lé ni ìdáhùn láti ọ̀dọ̀ HCMilling (Guilin Hongcheng), olùṣe ti eeru aluminiomuRaymond ọlọ.
Ìtọ́jú eeru aluminiomu kejì tí kò léwu ni láti lo gbogbo àwọn ohun tí a fi ń ṣe àmì aluminiomu àti nitride aluminiomu (iye nitride aluminiomu nínú eeru aluminiomu jẹ́ 15-40%) tí ó wà nínú eeru aluminiomu kejì láti kan sí atẹ́gùn láti mú ìṣesí ìjóná jáde, tú ìwọ̀n ooru kan sílẹ̀, àti láti mú àwọn ipò ooru gíga tí ó yẹ kí a yípadà nitride aluminiomu sí oxide àti nitrogen, kí a lè ṣe àṣeyọrí ète ìyípadà eeru aluminiomu láti àwọn ohun líle pẹ̀lú àwọn ohun ìdọ̀tí eléwu sí àwọn ohun líle tí kò ní àwọn ohun ìbàjẹ́ eléwu. Ìlànà náà ni láti kọ́kọ́ yọ irin kúrò nínú eeru aluminiomu kejì, lẹ́yìn náà kí a gbé e lọ sí ibi ìfúnni ti ẹ̀rọ fífọ́, fífọ́ àti ṣíṣe àyẹ̀wò nípasẹ̀ ẹ̀rọ adáṣiṣẹ́, bo aluminiomu granular àti eeru dáradára, kí a sì gbé eeru dáradára náà lọ sí ibi tí ó wà lórí calciner tí ó ní ìwọ̀n otutu gíga 10T fún lílò, àti aluminiomu granular wọ inú ẹ̀rọ frying eeru tàbí ilé ìgbóná rotary fún ìgbàpadà aluminiomu irin. Ṣíṣe eeru aluminiomu kejì jẹ́ ìlànà ìlọ ní pàtàkì. Àwọn ohun èlò wo ni a ń lò láti ṣe àtúnṣe eeru aluminiomu kejì 120? Ní gbogbogbòò, 120 meshes ti eeru aluminiomu kejì ni a ń ṣe àtúnṣe pẹ̀lúeeru aluminiomu Raymond ọlọLẹ́yìn náà, ẹ jẹ́ kí a wo bí a ṣe ń ṣe iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ash aluminiomu 120 ti Raymond mill fún ash aluminiomu kejì.
Ìṣàn ilana tieeru aluminiomu Raymond ọlọ ìṣiṣẹ́: forklift yóò gbé eérú aluminiomu láti ṣiṣẹ́ nínú iṣẹ́ náà sí ibi ìkópamọ́ ohun èlò ìkọ́lé ti ohun èlò ìkọ́lé bẹ́líìtì, lẹ́yìn náà ni a ó gbé e lọ sí ibi ìkópamọ́ ohun èlò ìkọ́lé iwájú ti ohun èlò ìkọ́lé bẹ́líìtì nípasẹ̀ ohun èlò ìkọ́lé bẹ́líìtì tí a fi èdìdì dì, lẹ́yìn náà ni a ó darí rẹ̀ lọ sí ibi ìkópamọ́ ohun èlò ìkọ́lé bẹ́líìtì nípasẹ̀ ibi ìkópamọ́ ... náà láti lọ sí ibi ìkópamọ́ ohun èlò ìkọ́lé bẹ́líìtì náà (ọ̀nà gbígbé bẹ́líìtì náà ni fífọ gbogbo ohun èlò ìkọ́lé bẹ́líìtì náà láti rí i dájú pé ó ní ipa ìkọ́lé bẹ́líìtì tó dára jùlọ). Àwọn ohun èlò lẹ́yìn ìtọ́jú ìkọ́lé bẹ́líìtì náà ń kọjá nípasẹ̀ iṣẹ́ ìṣàyẹ̀wò ti ibojú ìgbọ̀nwọ́ onílà, àti pé a ó to aluminiomu púpọ̀ (àkóónú aluminiomu nínú irú àwọn ohun èlò bẹ́ẹ̀ ju 95%) ti >4mm lọ tí a ó sì kó lọ nípasẹ̀ àpótí ohun èlò náà. A ó gbé lulú dídán tí ó kù tí ó jẹ́ ≤ 4mm lọ sí ibi ìkópamọ́ ohun èlò ìkọ́lé bẹ́líìtì náà nípasẹ̀ ibi ìkópamọ́ ohun èlò ìkọ́lé, a ó sì máa gbé e lọ déédéé àti ní ìwọ̀n iye sí ibi ìkópamọ́ ohun èlò ìkọ́lé Raymond nípasẹ̀ ohun èlò ìkọ́lé bẹ́líìtì náà fún fífọ nǹkan kejì (dínkù àkókò iṣẹ́ tieeru aluminiomu Raymond ọlọ) nípasẹ̀ ìṣàkóso ìwọ̀n ohun èlò. Lẹ́yìn tí a ti ṣe àtúnṣe rẹ̀ láti ọwọ́ aluminiomu orombo Raymond ọlọ, ó lè dé 120-150 àwọ̀n ìyẹ̀fun tó gbóná. Irú ìyẹ̀fun tó gbóná bẹ́ẹ̀ ni ọ̀nà tó yẹ láti mú kí ìyẹ̀fun náà gbóná. Eérú tí a ti gé kúrò lè dé 1100-1400 ℃, a sì darí eérú tó gbóná sí ètò ìtútù tó yára ní ìsàlẹ̀ ibi tí ó wà ní ìsàlẹ̀ ibi tí ó wà ní ìsàlẹ̀ ibi tí ó wà láti gba ìtútù tó lágbára. Lẹ́yìn tí ó bá ti tutù tán, ó lè dé ibi tí ó gbóná tó <60 ℃, a sì lè lò ó gẹ́gẹ́ bí eérú tó ti parí fún ìlà iṣẹ́ ìṣẹ̀dá tó wà ní ìsàlẹ̀. A máa gbé eérú tó ti parí bẹ́ẹ̀ lọ sí ilẹ̀ nípasẹ̀ bọ́ọ̀kù agbéga fún àpò. Gbogbo ohun èlò eérú tó wà nínú ilé Raymond ní ẹ̀rọ ìyọkúrò eruku tó péye tó sì rọrùn fún àyíká.
Ṣé ó yẹ láti fi Raymond mill ṣe iṣẹ́ àtúnṣe eeru aluminiomu? Ìdáhùn náà yẹ. Ìṣiṣẹ́ àti ìṣẹ̀dá eeru aluminiomu kejì tí ó ga tó mita 120eeru aluminiomu Raymond ọlọKò nílò gaasi adayeba àti àwọn orísun agbára mìíràn. A ń lo gaasi adayeba gẹ́gẹ́ bí iná sí iná ilé ìgbóná. Nínú ilana ìṣelọ́pọ́ tí ó tẹ̀lé e, iná mànàmáná nìkan ni a nílò. Agbára gbogbogbòò jẹ́ nǹkan bí 400kw. Agbára agbára fún tọ́ọ̀nù kọ̀ọ̀kan ti eeru aluminiomu kejì jẹ́ nǹkan bí 120KWh, iye owó rẹ̀ sì jẹ́ nǹkan bí 100-120 yuan/tón. Ó jẹ́ ìwọ̀n agbára tí ó kéré jùlọ nínú gbogbo àwọn ọ̀nà ìtọ́jú eeru aluminiomu kejì tí kò léwu lórí ọjà lọ́wọ́lọ́wọ́; Àwọn ohun èlò pàtàkì náà bo agbègbè tó tó 500m2, pẹ̀lú àwọn ìdánilẹ́kọ̀ọ́ tó tó 1000m2 fún àwọn ohun èlò aise àti àwọn ọjà tí a ti parí; Idókòwò nínú gbogbo ohun èlò pàtàkì jẹ́ nǹkan bí 3-5 mílíọ̀nù yuan (àwọn olùṣe àti orúkọ ọjà onírúurú). Fún àpẹẹrẹ, tí agbára ìṣelọ́pọ́ bá dé 10000 tọ́ọ̀nù/ọdún, a ó fi kalísínárì kan kún un, àti pé ìdókòwò nínú ohun èlò pàtàkì yóò pọ̀ sí i ní mílíọ̀nù 1-1.5. Iyẹ̀fun eeru aluminiomu tí a ṣe iṣẹ́ rẹ̀ nípasẹ̀eeru aluminiomulilọọlọ Ó ní àwọn ànímọ́ bíi owó tí kò tó, ilẹ̀ kékeré, owó iṣẹ́ tí kò tó, iṣẹ́ àgbékalẹ̀ gíga, iṣẹ́ tí ó rọrùn àti ọjà tí ó gbòòrò. Wọ́n ti fi sí iṣẹ́ ní àwọn ilé-iṣẹ́ kan, ẹ̀ka ààbò àyíká sì ti dá a mọ̀.
If you have relevant requirements, please contact mkt@hcmilling.com or call at +86-773-3568321, HCM will tailor for you the most suitable grinding mill program based on your needs, more details please check www.hcmilling.com.Onímọ̀ ẹ̀rọ yíyàn wa yóò ṣètò ìṣètò ẹ̀rọ sáyẹ́ǹsì fún ọ àti ìforúkọsílẹ̀ fún ọ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-06-2023




