Láti lè túbọ̀ gbé ìkọ́lé ìlú ọlọ́lá lárugẹ, HCMilling (Guilin Hongcheng) dáhùn sí ìpè ìjọba ìlú, ó gbé ẹ̀mí “gbogbo ènìyàn tó ń kópa àti gbogbo ènìyàn tó ń kópa” lárugẹ, ó sì dá àyíká tó lọ́lá, tó ní ìlera àti tó bára mu. Lábẹ́ ìdarí alága Rong Dongguo àti igbákejì alága Rong Beiguo, Guilin Hongcheng fi ẹ̀mí ìṣẹ̀dá ìlú hàn, ó ran lọ́wọ́ láti ṣẹ̀dá ìlú pẹ̀lú ìgbẹ́kẹ̀lé tó lágbára, ó sì borí ogun pàtàkì ti ìṣẹ̀dá ìlú.
Dáhùn sí ìpè náà kí o sì kéde rẹ̀ dáadáa
Láti ìgbà tí wọ́n ti bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ kíkọ́ ìlú ọlọ́lá, Guilin Hongcheng ti ń kéde àti gbé ẹ̀mí ìtọ́ni kalẹ̀ ní gbogbo ilé iṣẹ́ náà, nípa lílo àǹfààní kíkọ́ ìlú kan. A lọ jinlẹ̀ sínú àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ náà, a sì gbé àwọn ìpolówó iṣẹ́ ìjọba kalẹ̀ gẹ́gẹ́ bí àwọn ìlànà pàtàkì ti ẹgbẹ́ àwọn oníṣòwò, ọ̀làjú àti ìlera, ìwọ àti èmi, àti kíkọ̀ láti ṣe àṣejù àti ìfowópamọ́ ní ipò tí ó gbajúmọ̀ ti ilé iṣẹ́ Hongcheng. Ní àkókò kan náà, Ọ̀gbẹ́ni Rong Beiguo, igbákejì alága, dáhùn sí ìpè náà, ó ṣe gbogbo ipa olórí olùdarí gbogbogbòò, ó ṣe àwọn ìpàdé ìgbìmọ̀, ó pàṣẹ àti ṣètò, ó sì ṣe iṣẹ́ rere ní ṣíṣọ̀kan àwọn èrò fún ìṣẹ̀dá ìlú ọlọ́lá.
Iṣẹ́ kíkúnrẹ́rẹ́ àti ìṣètò gbogbogbòò
Láti ìgbà tí Guilin Hongcheng ti dáhùn sí ìpè láti ṣẹ̀dá ìlú ọlọ́lá, ó ti fi pàtàkì sí i. Láti lè ṣe iṣẹ́ ìṣẹ̀dá ìlú mímọ́ lọ́nà tó dára, ó ti lé ní ọgọ́ta àwọn olùyọ̀ǹda ara-ẹni tí wọ́n ti péjọ láti dara pọ̀ mọ́ ìgbòkègbodò ìṣẹ̀dá ìlú yìí.
Ní àkókò kan náà, Hongcheng ṣe iṣẹ́ rere ní ṣíṣe ìmọ́tótó àti ìmọ́tótó kíkún, ó yan ẹni tí ó ní ẹrù iṣẹ́, ó sì ṣètò àwọn olùyọ̀ǹda mẹ́ta láti mú ìmọ́tótó àyíká ilé iṣẹ́ náà mọ́ lójoojúmọ́. Àwọn olùyọ̀ǹda ń tẹnumọ́ ìmọ́tótó ojoojúmọ́ ní ọ̀kọ̀ọ̀kan. Bí iṣẹ́ ṣíṣe náà tilẹ̀ le, wọ́n ṣì ń ṣètò gbogbo nǹkan. Gẹ́gẹ́ bí àwọn ohun tí a béèrè fún àti ìlànà ìṣàyẹ̀wò, àtúnṣe náà yóò wáyé kíákíá, àtúnṣe náà yóò ga, àtúnṣe náà yóò sì dára, àti iṣẹ́ ìmọ́tótó àti ààbò àyíká yóò parí pẹ̀lú dídára àti iye lójoojúmọ́.
Iṣe ayika mimọ
Láti ọjọ́ ogún oṣù kẹjọ, lábẹ́ ìdarí Ọ̀gbẹ́ni Rong Dongguo, alága ilé-iṣẹ́ náà, àwọn olùyọ̀ǹda ara-ẹni Hongcheng wọ aṣọ tí ó mọ́ tónítóní, wọ́n sì fún ẹ̀mí olùyọ̀ǹda ara-ẹni àwọn òṣìṣẹ́ ní àǹfààní láti kópa nínú iṣẹ́ ìmọ́tótó ní àyíká ilé-iṣẹ́ náà.
Ní àsìkò ooru gbígbóná, àwọn olùyọ̀ǹda ara-ẹni borí ooru wọ́n sì ń fọ àwọn ìdọ̀tí bí ẹnu ọ̀nà, ọgbà, bẹ́líìtì aláwọ̀ ewé, ewé tó ti bàjẹ́ àti àwọn ègé ìwé ní àyíká ibi tí igi náà wà. Yọ àwọn èpò kúrò ní àyíká ọgbà náà, kó àwọn ìdọ̀tí ilé tí ó yí i ká kí o sì gbé wọn lọ, gbé ìdọ̀tí sí àwọn ibi tí a ti ṣètò, pín àwọn ìdọ̀tí sí ààyè, yí ìwà ibi ìdúró ọkọ̀ tí kò ní ìwà ọ̀làjú padà, tẹ́ ojú ọ̀nà igi náà sí ibi tí ó yẹ kí ó wà, kí gbogbo ènìyàn lè wà ní iwájú ilẹ̀kùn, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Pẹ̀lú ìfọwọ́sowọ́pọ̀ gbogbo ènìyàn, ìdílé Hongcheng sapá gidigidi láti sáré lọ. Gbogbo ohun ọ̀gbìn náà àti àyíká rẹ̀ mọ́ tónítóní, ìrísí ohun ọ̀gbìn náà sì tún wá sí ìrísí tuntun. Wọ́n ṣe dáadáa nínú ìgbòkègbodò dídá àṣà ìbílẹ̀ sílẹ̀, èyí tí ìgbìmọ̀ ẹgbẹ́ òṣèlú àgbègbè àti àwọn olórí àwùjọ fìdí rẹ̀ múlẹ̀, wọ́n sì gba ẹ̀bùn àti ìyìn.
Ẹ dúpẹ́ lọ́wọ́ gbogbo àwọn olùyọ̀ǹda ara-ẹni fún iṣẹ́ àṣekára wọn àti ìsapá wọn láìdáwọ́dúró, àti gbogbo ìdílé Hongcheng fún ṣíṣe ẹwà ilé iṣẹ́ náà àti ṣíṣe àfikún sí dídá ìlú ọlọ́lá sílẹ̀. HCMilling (Guilin Hongcheng) fi taratara dáhùn sí ìpè láti ṣẹ̀dá ìlú ẹlẹ́wà kan, wọ́n ṣiṣẹ́ pọ̀ wọ́n sì ṣe gbogbo ohun tí wọ́n lè ṣe láti borí ogun láti ṣẹ̀dá ìlú ọlọ́lá orílẹ̀-èdè kan ní Guilin pẹ̀lú ìtara, ìtara, ìtẹ̀síwájú àti ìfẹ́ láti ṣiṣẹ́ pẹ̀lú ẹ̀mí ìṣe, kí wọ́n lè ṣe àfikún púpọ̀ sí ṣíṣe ẹwà ìlú Guilin!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-29-2021



